NEOTS சித்திரைத் திருவிழா - 2019

Program Schedule


Sunday - May 05th, 2019 - 12 pm onwards
Nordonia High School
8006, S Bedford Road, Macedonia, OH - 44056

தமிழ்த்தாய் வாழ்த்து

Tamil Thai Vazhthu

Participants:

Volunteering Children

வரவேற்புரை

Welcome Speech

NEOTS President:

Sivaraj Selvaraj

உயர்நிலைப் பள்ளி மாணவர்களைக் கௌரவித்தல்

Recognising Graduating Seniors

Participants:

Aishwarya Gopinath; Akshyasri Dhinakaran; Sankara Harinie Jeyabalan

கல்வி மற்றும் பொதுப்பணிக் குழுவின் அறிவிப்பு

Education and Charity Committee Update

Umakumar - Education and Charity & Youth volunteers

ரஞ்சனி மகேஷின் மாணவர்கள் வழங்கும் பரதநாட்டியம்

Bharatanatyam by students of Ranjani Mahesh

Participants:

Aishwarya Kongara; Ananya Kongara; Srinidhi Mahesh

வெள்ளைப்பூக்கள்

Vellai Pookal ( Nadai Podum Natchathirangal - White team)

Participants:

Riya Rajesh; Narpavi PrakashKumar; Ruthikadevi Senthilkumar; Sanjanaa Saravanakumar; Pranesh Karthi Sankar; Shriyash Ravikumar; Ahilan ParakashKumar

கிராமத்துப் பைங்கிளிகள்

Grammathu Payinkilligal - (Folk Dance Medley - (Kaavadiyattam & Oyilattam))

Participants:

Yashvii Jayakumar; Chaarvi Iyengar; Ithika Harinath; Divya Elangovan; Medha Lalit Iyer; Jessica Alfred

சூரியக்கதிர்கள்

Sooriya Kathirgal - (Nadai Podum Natchathirangal - Yellow team)

Participants:

Brian Isayas; Umalaya Chandru; Sahasra Ramesh; Aadhiran Jayaprakasan; Hastha Karthik; Rishikrish Thirumalaikumar; Dharshan Gamesh; Havanthika Gamesh

பீலா குட்டீஸ்

Peela Kutties - (Bhangra Dance)

Participants:

Aarav Balamurugan; Aadith Senthilkumar; Akashh Ravishankar; Iniyal Madhan; Riya Sridharan; Rithanya Murugesh; Rithvik VidhyaPrakash;

வாண்டுக்கூட்டம்

Vaandukoottam - (Nadai Podum Natchathirangal - Green team)

Participants:

Sanjith Sivaraj; Sathvik Sivaraj; Karthik Jayaprakash; Nandan Jayaprakash; Kavin Venkatesh; Pranitha Deenathayalan; Yashwitha Deenathayalan; Saanvi Shankar; Shasti Ramkumar

பேட்டப் பசங்க

Petta pasanga - (Folk Dance)

Participants:

Kavin Vignesh; Vijaybarani Mathivanan; Niranjan; Bhavin Naga Vihan; Nitin Kumaran; Sairam Muralikrishnan; Krish sivakkumaar; Maheshwar Pillai; Rithvik Prakash

போட்டுத் தாக்கு

Pottu Thakku - (Western Dance)

Participants:

Riya Sureshbabu; Vishwa Ganesan; Nandhana Saravanakumar; Tevona Sesuraj; Kanitha Mannar; Yuvan Karthik Venkatesan; Dhiyanesh Jaganmanigandan; Anush Andi; Pranav karthisankar

நாட்டிய மயில்கள்

Naattiya Mayilgal - (Semi-Classical - Devotional)

Participants:

Jaya Somasundaram; Kanishka Suri; Kavya Ganesan

மரம் வளர்ப்போம்

Maram Valarpom - (Skit by Children - Benefits of Trees)

Participants:

Ananya Sathyamurthy; Athul Vijayendran; Bhavya Dheena kumar; Kavin Venkatesh; Veera Pillai; Ritvika Sathish; Sanjith Sivaraj

மெர்ஸல்

Mersal - (Peppy Dance)

Participants:

Daksha Sriram; Riya Sriram; Karthik SarathBabu; Kishore Sarath Babu; Shradha Kathirvel; Saburisai Kathirvel; Shweta Narayan; Radha Prasad; Rahul Prasad; Aarav Arshan Twaddell; Dheeraj Anil; Rhea Anil; Asmi Thevendriya Sanjana Madhan Avyukt Aravindh

சின்னக்குயில் கூட்டம்

Chinna Kuyil Kootam - (Dance: Fusion)

Participants:

Ria Isayas; Deepshika Thirumalaikumar; Harshini Thirumalaikumar; Harini Ganesh; Leilanie Premkumar; Shrinedhi Muralikrishnan; Sangamithra Venkatesh; Rubananthini Mathivanan

தரமான சம்பவம்

Tharamana Sambavam - (Folk Dance)

Participants:

Mithran Jayaprakasan; Krishna Tejas Hosamani; Revan Chenupati; Nihar Chenupati; Krish Punyam; Shiv Narayan; Leonel Sesuraj; Adithi Narayan; Sushmitha Venkatesan; Tanisha Suri; Purva Punyam; JP Subramaniam; Suri Chellappa; Venkatesan Balakrishnan; Sesuraj Sebastian; Prabhakar Punyam

துள்ளாத மனமும் துள்ளும்

Thullatha Manamum Thullum - (Specialty (Dance): Tribute to Simran)

Participants:

Akshita Kannan; Richael Rayen; Prisha Pramod; Aishwarya Gopinath; Kripa Kumaran

சிற்றுண்டி இடைவேளை

SNACK BREAK
(Duration: 30 minutes)

Take a break...!

மேஃபீல்ட் மெல்லிசைக் குழு

Mayfield Mellisai Kuzhu - (Specialty (Light Music): Instrumental Medley and Vocal Singing)

Participants:

Adithi Narayan; Ishita Mannar; Sushmita Venkatesan; Purva Punyam; Shiv Narayan; Narayan; Suriyanarayanan Chellappa

அதிரடிச் சுட்டீஸ்

Athiradi Chutties - (Peppy, Semi-Classical)

Participants:

Aadhav Sathyamurthy; Ananya Sathyamurthy; Sameera Madan; Avinesh Saravana; Diya Kumar; Tanushri Prabhu Kumar; Tharun Prabhu Kumar; Santosh Akilesh Kumar; Sanjana Madhan; Maya Nag

ஸ்டைலிஷ் பசங்க

Stylish Pasanga - (Folk & Peppy Dance)

Participants:

Shanmuganathan Manivannan; Pradeepan Santhakumar; Deepthi Pradeepan; Madhubala Narayanasamy; Lavanya Kanagaraj

அன்பிற்கும் உண்டோ அடைக்கும்தாழ் - (அரசனைத் தேடி)

Anbirkum Undo Adaikkum Thazh - (Arasanai Thedi) - (Drama by Children - Love is Victory!)

Participants:

Kavya Ganesan; Vishwa Ganesan; Priyanka Chandrasekar; Leonel Sesuraj; Jaya Somasundaram; Kanishka Suri; Tanisha Suri; Akshaya Lakshmanan; Krish Punyam; Leilanie Premkumar; Diya Kumar; Aditya Chandran Arvind; Ahalya Pandiyan; Mithran Jayaprakasan; Sangamithra Venkatesh; Prithika Chandrasekar; Aditya Lakshmanan; Chandra S Krishanan

நன்றியுரை

Vote of Thanks by Vice President
- Sesuraj Sebasthiyan

தானாச் சேர்ந்த கூட்டம்

Thana Serntha Koottam - (Multi-genre Dance)

Participants:

Deepa Sharath; Deepthi Anil; Roobini Thevendriya; Sweytha Ravishankar; Swathi Twaddell; Hema Prathap

தேசிய கீதங்கள்

American & Indian National Anthem Recital

Participants:

Volunteering Children & Audience